BƠM MÀNG D53211 GRACO HUSKY 716A (0,75 ″) – THÂN NHÔM, MÀNG TEFLON

Mã SP: D53211

Mô tả sản phẩm

Tình trạng: Còn hàng

Bảo hành: 12 tháng

(Giá chưa bao gồm VAT)

Mua hàng

D53211 GRACO HUSKY 716A (0,75 ″) – THÂN MÁY BẰNG NHÔM, BỘ CHIA KHÍ – POLYPROPYLENE (ĐẾ BI –  ACETAL / BI – PTFE / MÀNG – PTFE) (NPT)

KÍCH THƯỚC BƠM CHỨNG NHẬN THÂN BƠM GHẾ / BI / DIAPHGRAMS TÀI NGUYÊN
3/4 inch, 16 gpm (19mm, 61 lít/phut) Chứng nhận Atex Nhôm Acetal / PTFE / PTFE Phụ tùng/phụ kiện/ hướng dẫn sử dụng

D53211 là một sản phẩm của dòng Husky 716A, và có đầu vào / đầu ra 3/4 inch, 16 gpm (19mm, 61 lpm), phần trung tâm bằng nhựa Polypropylene,  Tiêu chuẩn van khí (NPT), phần thân bơm – tiếp xúc với chất lỏng bằng nhôm nhôm và kết nối tiêu chuẩn nhôm ( NPT).

Máy bơm Husky D53211 Graco là phiên bản với vật liệu Đế bi bằng Acetal, màng, O-Ring và bi bằng nhựa cao cấp PTFE.

ƯU ĐIỂM

  • Tự hút khô
  • Không có phớt cơ khí gây ra rò rỉ chất lỏng hoặc hỏng hóc.
  • Độ ồn ở mức thấp hơn 85 dBa với khả năng điều chỉnh từ xa bằng cách hạn chế lượng khí vào dễ sử dụng cho các mức độ tiếng ồn thấp hơn.
  • Van khí dễ dàng điều chỉnh lưu lượng.

VẬT LIỆU

  • Chất liệu Đế: Acetal
  • Chất liệu Bi: PTFE
  • Chất liệu Màng: PTFE
  • O-Ring: PTFE
  • Phần chất lỏng: nhôm
  • Phần: Van khí tiêu chuẩn Polypropylene (NPT)
HƯỚNG DẪN THÔNG SỐ KỸ THUẬT HỆ THỐNG SẢN PHẨM HÓA CHẤT TƯƠNG THÍCH ĐƯỜNG CONG HIỆU SUẤT PHỤ KIỆN

 

CÁC ĐẶC ĐIỂM KỸ THUẬT CỦA BƠM GRACO D53211

Bơm màng khí nén Husky 716 – D53211

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

  • Áp suất làm việc tối đa của chất lỏng: 100 psi
  • Phạm vi hoạt động áp suất không khí: 30 đến 100 psi
  • Tiêu thụ không khí tối đa: 28 scfm
  • Phân phối lưu lượng tự do tối đa: 16 gpm
  • Tốc độ bơm tối đa: 400 cpm
  • Khả năng hút ẩm ướt / khô tối đa: 15 ft khô, 25 ft ướt
  • Kích thước hạt tối đa: 3/32 inch
  • Kích thước cổng đầu vào / đầu ra: 3/4 inch
  • Kích thước cổng vào khí nén: 1/4 Inch
ĐƯỜNG CONG HIỆU SUẤT

 

PHỤ KIỆN CHÍNH HÃNG

Quý khách xác nhận phần hỏng cần thay thế tương đương trong phần hướng dẫn sử dụng sau đó tra Part Number sau đó liên hệ với chúng tôi để được cung cấp phụ kiện chính hãng,

Các bộ Kit

Fluid Section Repair Kit D05977

Fluid Section Repair Kit D05977

Fluid Section Repair Kit D05977

Fluid Section Parts List

Ref.
No.
Part
No.
Description Qty
101 185622 COVER, fluid; aluminum 2
102 185624 MANIFOLD; aluminum; NPT 2
103 189220 LABEL, warning 1
105 112912 SCREW; 3/8–16; 2.25 in. (57.2
mm)
8
106 112913 NUT, hex; 3/8–16; sst 8
107 112914 WASHER, flat; 3/8 in.; sst 4
108 186207 BASE, feet 2
109 189540 CLAMP, vee 2
110 112499 NUT, clamp; 1/4–28 2
111 191079 STRIP, grounding 1
112* 102726 PLUG, steel; NPT 2
115} 110004 O-RING; PTFE 2
117 186205 LABEL, warning 1
121 102790 SCREW; 10–24; 0.31 in. (8
mm)
1
122 100718 LOCKWASHER; #10 1
123 100179 NUT, hex; 10–24 1
125* 100896 BUSHING, 3/4 X 1/2 npt 4
133 191837 PLATE, diaphragm, fluid side;
sst
2
134 290045 PLATE, designation 1
136 194246 COVER air 2
139} 110636 O-RING; PTFE 8
140 113747 SCREW, flange; hex head 2
141 114882 SCREW, machine, torx 12
142 111183 RIVET (for plate 134) 2

 

 Air Motor Parts List

Ref.
No.
Part No. Description Qty
1} 114866 PACKING, o-ring 2
2{ 108808 PACKING, u-cup 2
3 112933 MUFFLER 1
4{ 162942 PACKING, o-ring 2
6 195025 PLATE, diaphragm, air side 2
7{ 15Y825 PLUNGER, carriage 2
8{ 192595 CARRIAGE 2
9{ 192596 PIN, carriage 2
10 192597 COVER, valve chamber 1
11 192602 HOUSING, center 1
12} 192765 GASKET 2
13 194247 COVER, exhaust 1
14{ 194269 PLATE, valve 1
15 192601 SHAFT, diaphragm 1

Guide Parts List

Ref.
No.
Part No. Description Qty
201} 186776 GUIDE, polypropylene 4
202} 186777 STOP, polypropylene 4

Ball Parts List

Ref.
No.
Part No. Description Qty
301} 108944 BALL, buna-N 4

Diaphragm Parts List

Ref.
No.
Part No. Description Qty
16} 108808 PACKING, u-cup 2
401} 190148 DIAPHRAGM, buna-N 2

Hy vọng bài viết hữu ích với bạn

Bạn có thể tìm thấy thêm nhiều thông tin hữu ích của chúng tôi trong chuyên mục

Kỹ thuật

Hãy lưu lại dấu trang của chúng tôi như một trang tham khảo cho giá cả cũng như nhiều điều hữu ích khác.

—————————————————————————

Liên hệ với chúng tôi

Công ty TNHH VIMEX

  • Đội ngũ kỹ sư và kỹ thuật viên nổi bật của chúng tôi:
    • Tư vấn cho bạn về việc lựa chọn bơm phù hợp nhất cho yêu cầu của bạn
    • Cung cấp cho bạn quản lý dự án cá nhân
    • Thông báo cho bạn về việc cài đặt tối ưu bơm của bạn
    • Hỗ trợ bạn trong quá trình cài đặt và vận hành máy bơm
    • Giúp bạn tối ưu hóa các hoạt động bảo trì
    • Sửa chữa máy bơm của bạn nhanh nhất
  • Tài liệu kỹ thuật độc nhất:
    • Một số lượng lớn các phép thử có thể được thực hiện (thủy tĩnh, rung, tiếng ồn, X-quang, vv)
    • Tài liệu của nhà sản xuất (giấy chứng nhận vật liệu, bản vẽ với danh mục phần, vv)
    • Tài liệu được cung cấp có thể được điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, theo yêu cầu

Bản quyền thuộc về Công ty TNHH VIMEX – bomcongnghiep365.com

Vui lòng ghi rõ trích dẫn tại Web: bomcongnghiep365.com khi mang đi các trang web khác

Trân trọng cảm ơn !

Số 32B Khuyến Lương, P. Trần Phú, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội

Mobile: 0946 889 440

Tele: (024) 8585 7563

Email: phongkinhdoanh.vimex@gmail.com

TOP